
MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAAFI WA MAZINGIRA MJINI MTWARA 

MTUWASA 

 
MKATABA WA KULIPA DENI LA MAJI 

Mkataba huu ni kati ya MTEJA na MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MJINI 

MTWARA(MTUWASA) 

SEHEMU A:TAARIFA ZA MTEJA 

Jina la Mteja/Akaunti:…………………………………………………………..Akaunti Namba;………………………………………... 

Mtaa:………………………………kanda…………………Jumla ya Deni; Tshs……………………………………………………… 

SEHEMU B: AHADI YA MALIPO YA DENI 

Mimi……………………………………………………naahidi kulipa deni la maji kwenye akauni tajwa hapo 

juu,kwa kulipa: 

I. Leo tarehe……………………………………….Ninalipa Tshs………………………………………………….. 

II. Nitalipa deni la Tshs………………………….lililobakia kwa malipo ya Tshs………………………… 

a. Kila mwezi  (  )         pamoja na bili ya kila mwezi husika 

b. Kila wiki      (   )        pamoja na bili ya kila mwezi husika 

c. Kila siku      (   )         pamoja na bili ya kila mwezi husika 

SEHEMU C:SAHIHI ZA WAHUSIKA 

a. Sahihi ya Mteja(Mwakilishi wa Mteja)……………………………….. 

Tarehe………………………….Namba ya simu……………………………. 

b) Jina la Mwakilishi wa Mamlaka………………………………………….. 

Sahihi……………………………………Tarehe……………………………….. 

 

 

MKURUGENZI MTENDAJI 

MTUWASA 

N.B: Mteja kushindwa kulipa kwa makubaliano yaliyosainiwa, kutasababisha mteja huyo 

kusitishiwa huduma ya maji na mkataba huu kufutwa. 


